வார்ப்புரு:Northern railway line, Sri Lanka: திருத்தங்களுக்கு இடையிலான வேறுபாடு
உள்ளடக்கம் நீக்கப்பட்டது உள்ளடக்கம் சேர்க்கப்பட்டது
No edit summary |
No edit summary |
||
வரிசை 1: | வரிசை 1: | ||
{| {{Railway line header}} |
{| {{Railway line header}} |
||
{{BS-header|< |
{{BS-header|[[வடக்குத் தொடருந்துப் பாதை (இலங்கை)|<span style="color:white;">வடக்குப் பாதை</span>]]|Northern railway line, Sri Lanka}} |
||
{{BS-table}} |
{{BS-table}} |
||
{{BS| |
{{BS|KBHFa||[[காங்கேசன்துறை தொடருந்து நிலையம்|காங்கேசன்துறை]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[மாவிட்டபுரம் தொடருந்து நிலையம்|மாவிட்டபுரம்]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[தெல்லிப்பழை தொடருந்து நிலையம்|தெல்லிப்பழை]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[மல்லாகம் தொடருந்து நிலையம்|மல்லாகம்]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[சுன்னாகம் தொடருந்து நிலையம்|சுன்னாகம்]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[இணுவில் தொடருந்து நிலையம்|இணுவில்]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[கோண்டாவில் தொடருந்து நிலையம்|கோண்டாவில்]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[கொக்குவில் தொடருந்து நிலையம்|கொக்குவில்]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|BHF||[[யாழ்ப்பாணம் தொடருந்து நிலையம்|யாழ்ப்பாணம்]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[புங்கங்குளம் தொடருந்து நிலையம்|புங்கங்குளம்]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|WBRÜCKE||''[[உப்பாறு குடா]]''}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[நாவற்குழி தொடருந்து நிலையம்|நாவற்குழி]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[தச்சன்தோப்பு தொடருந்து நிலையம்|தச்சன்தோப்பு]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|BHF||[[சாவகச்சேரி தொடருந்து நிலையம்|சாவகச்சேரி]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|KBHFa||[[காங்கேசன்துறை தொடருந்து நிலையம்|காங்கேசன்துறை]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[மாவிட்டபுரம் தொடருந்து நிலையம்|மாவிட்டபுரம்]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[தெல்லிப்பழை தொடருந்து நிலையம்|தெல்லிப்பழை]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[மல்லாகம் தொடருந்து நிலையம்|மல்லாகம்]]}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[சுன்னாகம் தொடருந்து நிலையம்|சுன்னாகம்]]}} |
||
{{BS|HST||[[இணுவில் தொடருந்து நிலையம்|இணுவில்]]}} |
|||
{{BS|HST||[[கோண்டாவில் தொடருந்து நிலையம்|கோண்டாவில்]]}} |
|||
{{BS|HST||[[கொக்குவில் தொடருந்து நிலையம்|கொக்குவில்]]}} |
|||
{{BS|BHF||[[யாழ்ப்பாணம் தொடருந்து நிலையம்|யாழ்ப்பாணம்]]}} |
|||
{{BS|HST||[[புங்கங்குளம் தொடருந்து நிலையம்|புங்கங்குளம்]]}} |
|||
{{BS|WBRÜCKE||''[[உப்பாறு குடா]]''}} |
|||
{{BS|HST||[[நாவற்குழி தொடருந்து நிலையம்|நாவற்குழி]]}} |
|||
{{BS|HST||[[தச்சன்தோப்பு தொடருந்து நிலையம்|தச்சன்தோப்பு]]}} |
|||
{{BS|BHF||[[சாவகச்சேரி தொடருந்து நிலையம்|சாவகச்சேரி]]}} |
|||
{{BS|HST||[[சங்கத்தானை தொடருந்து நிலையம்|சங்கத்தானை]]}} |
|||
{{BS|HST||[[மீசாலை தொடருந்து நிலையம்|மீசாலை]]}} |
|||
{{BS|BHF||[[கொடிகாமம் தொடருந்து நிலையம்|கொடிகாமம்]]}} |
|||
{{BS|HST||[[மிருசுவில் தொடருந்து நிலையம்|மிருசுவில்]]}} |
|||
{{BS|HST||[[எழுதுமட்டுவாள் தொடருந்து நிலையம்|எழுதுமட்டுவாள்]]}} |
|||
{{BS|HST||[[பளை தொடருந்து நிலையம்|பளை]]}} |
{{BS|HST||[[பளை தொடருந்து நிலையம்|பளை]]}} |
||
{{BS|HST||[[ |
{{BS|HST||[[யானையிறவு தொடருந்து நிலையம்|யானையிறவு]]}} |
||
{{BS|WBRÜCKE||''[[சுண்டிக்குளம் |
{{BS|WBRÜCKE||''[[சுண்டிக்குளம் கடல் நீரேரி]]''}} |
||
{{BS|HST||[[பரந்தன் தொடருந்து நிலையம்|பரந்தன்]]}} |
{{BS|HST||[[பரந்தன் தொடருந்து நிலையம்|பரந்தன்]]}} |
||
{{BS|BHF||[[கிளிநொச்சி தொடருந்து நிலையம்| |
{{BS|BHF||[[கிளிநொச்சி தொடருந்து நிலையம்|Kilinochchi]]}} |
||
{{BS|HST||[[முறிகண்டி கோயில் தொடருந்து நிலையம்|முறிகண்டி கோயில்]]}} |
{{BS|HST||[[முறிகண்டி கோயில் தொடருந்து நிலையம்|முறிகண்டி கோயில்]]}} |
||
{{BS|HST||[[முறிகண்டி தொடருந்து நிலையம்|முறிகண்டி]]}} |
{{BS|HST||[[முறிகண்டி தொடருந்து நிலையம்|முறிகண்டி]]}} |
||
வரிசை 33: | வரிசை 47: | ||
{{BS|HST||[[தாண்டிக்குளம் தொடருந்து நிலையம்|தாண்டிக்குளம்]]}} |
{{BS|HST||[[தாண்டிக்குளம் தொடருந்து நிலையம்|தாண்டிக்குளம்]]}} |
||
{{BS|BHF||[[வவுனியா தொடருந்து நிலையம்|வவுனியா]]}} |
{{BS|BHF||[[வவுனியா தொடருந்து நிலையம்|வவுனியா]]}} |
||
{{BS|HST||[[ |
{{BS|HST||[[ஈரற்பெரியகுளம் தொடருந்து நிலையம்|ஈரற்பெரியகுளம்]]}} |
||
{{BS|HST||[[புணாவை தொடருந்து நிலையம்|புணாவை]]}} |
|||
{{BS3| |
{{BS3|CONTg|STR|||''[[மன்னார் தொடருந்துப் பாதை|மன்னர் பாதை]]<br>தலைமன்னார் நோக்கி''}} |
||
{{BS3| |
{{BS3|STRlf|ABZlg|||''மதவாச்சி சந்தி''}} |
||
{{BS|HST||[[மதவாச்சி தொடருந்து நிலையம்|மதவாச்சி]]}} |
{{BS|HST||[[மதவாச்சி தொடருந்து நிலையம்|மதவாச்சி]]}} |
||
{{ |
{{BS|HST||[[பரசங்கவேவா தொடருந்து நிலையம்|பரசங்கவேவா]]}} |
||
{{BS|HST||[[சாலியபுரம் தொடருந்து நிலையம்|சாலியபுரம்]]}} |
|||
{{BS3||ABZrg|STRrf|||''மிகிந்தலை வழி''}} |
|||
{{ |
{{BS3||STR|KBHFa||[[மிகிந்தளைதொடருந்து நிலையம்|மிகிந்தளை]]}} |
||
{{BS3||ABZrg|STRrf|||''மிகிந்தளை நோக்கி''}} |
|||
⚫ | |||
{{BS|BHF||[[அனுராதபுரம் தொடருந்து நிலையம்|அனுராதபுரம்]]}} |
|||
{{BS|HST||[[அனுராதபுரம் புதிய நகரம் தொடருந்து நிலையம்|அனுராதபுரம் புதிய நகரம்]]}} |
|||
⚫ | |||
{{BS|HST||[[சிராவஸ்திபுரம் தொடருந்து நிலையம்|சிராவஸ்திபுரம்]]}} |
|||
{{BS|HST||[[தலாவை தொடருந்து நிலையம்|தலாவை]]}} |
{{BS|HST||[[தலாவை தொடருந்து நிலையம்|தலாவை]]}} |
||
{{BS|HST||[[தம்புத்தேகமை தொடருந்து நிலையம்|தம்புத்தேகமை]]}} |
|||
{{BS|HST||[[சேனரத்கமை தொடருந்து நிலையம்|சேனரத்கமை]]}} |
|||
{{BS|HST||[[கல்கமுவை தொடருந்து நிலையம்|கல்கமுவை]]}} |
{{BS|HST||[[கல்கமுவை தொடருந்து நிலையம்|கல்கமுவை]]}} |
||
{{BS|HST||[[அம்பன்பொலை தொடருந்து நிலையம்|அம்பன்பொலை]]}} |
|||
{{BS|HST||[[ரந்தெனிகமை தொடருந்து நிலையம்|ரந்தெனிகமை]]}} |
|||
{{BS|HST||[[மாகோ தொடருந்து நிலையம்|மாகோ]]}} |
{{BS|HST||[[மாகோ தொடருந்து நிலையம்|மாகோ]]}} |
||
{{BS3||STR|CONTu|||''[[மட்டக்களப்பு |
{{BS3||STR|CONTu|||''[[மட்டக்களப்பு தொடருந்துப் பாதை|மட்டக்களப்புப் பாதை]] [[மட்டக்களப்பு புகையிரத நிலையம்|மட்டக்களப்பு]] நோக்கி''}} |
||
{{BS3||ABZrg|STRrf|||''மாகோ சந்தி''}} |
{{BS3||ABZrg|STRrf|||''மாகோ சந்தி''}} |
||
{{BS| |
{{BS|HST||[[நாகொல்லாகமை தொடருந்து நிலையம்|நாகொல்லாகமை]]}} |
||
{{BS|HST||[[கணேவத்தை தொடருந்து நிலையம்|கணேவத்தை]]}} |
|||
⚫ | |||
{{BS|HST||[[வெல்லாவை தொடருந்து நிலையம்|வெல்லாவை]]}} |
|||
⚫ | |||
{{ |
{{BS|HST||[[முத்தெட்டுகலை தொடருந்து நிலையம்|முத்தெட்டுகலை]]}} |
||
{{BS|BHF||[[குருணாகலை தொடருந்து நிலையம்|குருணாகலை]]}} |
|||
{{BS|HST||[[நாயிலிய தொடருந்து நிலையம்|நாயிலிய]]}} |
|||
{{BS|HST||[[பொத்துஹெர தொடருந்து நிலையம்|பொத்துஜெர]]}} |
|||
{{BS|HST||[[தளவத்தகெதர தொடருந்து நிலையம்|தளவத்தகெதர]]}} |
|||
{{BS|HST||[[கிராம்பே தொடருந்து நிலையம்|கிராம்பே]]}} |
|||
⚫ | |||
⚫ | |||
{{BS3|||CONTf||''[[கோட்டை தொடருந்து நிலையம்|கொழும்பு கோட்டை]] நோக்கி''}} |
|||
|} |
|} |
||
|} |
|} |
||
<noinclude>[[ |
<noinclude>[[இலங்கை தொடருந்து போக்குவரத்து|வார்ப்புரு]]</noinclude> |