படிமம்:BSicon BHF.svg
Size of this PNG preview of this SVG file: 500 × 500 படப்புள்ளிகள். மற்ற பிரிதிறன்கள்: 240 × 240 படப்புள்ளிகள் | 480 × 480 படப்புள்ளிகள் | 768 × 768 படப்புள்ளிகள் | 1,024 × 1,024 படப்புள்ளிகள் | 2,048 × 2,048 படப்புள்ளிகள் .
மூலக்கோப்பு (SVG கோப்பு, பெயரளவில் 500 × 500 பிக்சல்கள், கோப்பு அளவு: 246 bytes)
கோப்பின் வரலாறு
குறித்த நேரத்தில் இருந்த படிமத்தைப் பார்க்க அந்நேரத்தின் மீது சொடுக்கவும்.
நாள்/நேரம் | நகம் அளவு சிறுபடம் | அளவுகள் | பயனர் | கருத்து | |
---|---|---|---|---|---|
தற்போதைய | 11:24, 13 ஏப்பிரல் 2017 | 500 × 500 (246 bytes) | Jc86035 | reduced file size | |
14:41, 31 சூலை 2016 | 500 × 500 (248 bytes) | Jc86035 | Reverted to version as of 14:13, 24 June 2016 (UTC) UTF-8 is slightly better for Unicode support; no harm done | ||
11:42, 25 சூன் 2016 | 500 × 500 (482 bytes) | Axpde | the only differences are the deletion of "<!DOCTYPE ...>" and the creator comment! | ||
14:13, 24 சூன் 2016 | 500 × 500 (248 bytes) | Newfraferz87 | Further simplified, for the sake of new icon derivations from this one | ||
03:17, 10 சூலை 2014 | 500 × 500 (396 bytes) | Cmuelle8 | reduced size | ||
18:30, 6 ஏப்பிரல் 2014 | 500 × 500 (482 bytes) | Axpde | Doctype and comment restored | ||
11:24, 6 ஏப்பிரல் 2014 | 500 × 500 (211 bytes) | Sarang | simplified; short title | ||
17:29, 15 ஏப்பிரல் 2009 | 500 × 500 (482 bytes) | Axpde | Reverted to older version with title and comment | ||
21:06, 27 ஆகத்து 2008 | 500 × 500 (622 bytes) | Axpde | new version with "path" instead of "rect" | ||
04:38, 30 செப்டெம்பர் 2006 | 500 × 500 (592 bytes) | Bernina~commonswiki | {{Information |Description= {{de|siehe Formatvorlage Bahnstrecke}} |Source=own work |Date=2006-09-29 |Author=Bernina |Permission= |other_versions= }} {{PD-user-de|Bernina}} [[Category:Icons |
கோப்பு பயன்பாடு
பின்வரும் 99 பக்கங்கள் இணைப்பு இப் படிமத்துக்கு இணைக்கபட்டுள்ளது(ளன):
- ஆகுர்டி தொடருந்து நிலையம்
- ஆனையிறவு தொடருந்து நிலையம்
- இணுவில் தொடருந்து நிலையம்
- இராமநாதபுரம் தொடருந்து நிலையம்
- இராமேசுவரம் தொடருந்து நிலையம்
- ஓமந்தை தொடருந்து நிலையம்
- கடலூர் துறைமுகம் சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- கட்கி தொடருந்து நிலையம்
- கரூர் சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- கலங்காணி தொடருந்து நிலையம்
- காங்கேசன்துறை தொடருந்து நிலையம்
- காசர்வாடி தொடருந்து நிலையம்
- கான்ஹே தொடருந்து நிலையம்
- காம்ஷேத் தொடருந்து நிலையம்
- கால்கா-சிம்லா தொடர்வண்டிப்பாதை
- கிளிநொச்சி தொடருந்து நிலையம்
- கொக்குவில் தொடருந்து நிலையம்
- கொடிகாமம் தொடருந்து நிலையம்
- கோண்டாவில் தொடருந்து நிலையம்
- கோராவாடி தொடருந்து நிலையம்
- சாவகச்சேரி தொடருந்து நிலையம்
- சிஞ்ச்வடு தொடருந்து நிலையம்
- சிவகாசி தொடருந்து நிலையம்
- சிவாஜி நகர் தொடருந்து நிலையம்
- சுன்னாகம் தொடருந்து நிலையம்
- செட்டிக்குளம் தொடருந்து நிலையம்
- சென்னை எழும்பூர் - தஞ்சாவூர் முதன்மை வழித்தடம்
- சென்னை பறக்கும் தொடருந்துத் திட்டம்
- சேலம் சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- டோகாய்டோ சின்கான்சென்
- தஞ்சாவூர் சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- தனுஷ்கோடி தொடருந்து நிலையம்
- தளேகாவ் தொடருந்து நிலையம்
- தாண்டிக்குளம் தொடருந்து நிலையம்
- தாபோடி தொடருந்து நிலையம்
- திருத்தங்கல் தொடருந்து நிலையம்
- திருநெல்வேலி சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- தில்லி - சென்னை முதன்மை வழித்தடம்
- தென் மேற்கு வழித்தடம், சென்னை புறநகர்
- தென்காசி சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- தெற்கு வழித்தடம், சென்னை புறநகர்
- தெல்லிப்பழை தொடருந்து நிலையம்
- தேஹு ரோடு தொடருந்து நிலையம்
- நாகப்பட்டினம் சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- நாகர்கோவில் சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- பளை தொடருந்து நிலையம்
- பாகாநாகா சந்தை தொடருந்து நிலையம்
- பாளையம் தொடருந்து நிலையம்
- பீளமேடு தொடருந்து நிலையம்
- புனே சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- பேக்டேவாடி தொடருந்து நிலையம்
- மதுரை - திருநெல்வேலி இருப்புப்பாதை
- மதுரை சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- மன்னார் தொடருந்துப் பாதை
- மலாயா கிழக்கு கடற்கரை தொடருந்து வழித்தடம்
- மல்லாகம் தொடருந்து நிலையம்
- மல்லூர் தொடருந்து நிலையம்
- மளவலி தொடருந்து நிலையம்
- மாங்குளம் தொடருந்து நிலையம்
- மானாமதுரை-விருதுநகர் இருப்புப்பாதை
- மானாமதுரை சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- மாவிட்டபுரம் தொடருந்து நிலையம்
- மும்பை சென்டிரல் தொடருந்து நிலையம்
- யாழ் தேவி
- யாழ்ப்பாணம் தொடருந்து நிலையம்
- லோணாவ்ளா தொடருந்து நிலையம்
- வடக்குத் தொடருந்துப் பாதை (இலங்கை)
- வட்காவ் தொடருந்து நிலையம்
- வவுனியா தொடருந்து நிலையம்
- வாங்கல் தொடருந்து நிலையம்
- விருதுநகர் சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- விருத்தாச்சலம் சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- விழுப்புரம் சந்திப்பு தொடருந்து நிலையம்
- வெள்ளியணை தொடருந்து நிலையம்
- ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் தொடருந்து நிலையம்
- வார்ப்புரு:KTM East Coast Line
- வார்ப்புரு:KTM East Coast Line TA
- வார்ப்புரு:MRTS (சென்னை)
- வார்ப்புரு:MSR Western line
- வார்ப்புரு:Mannar railway line
- வார்ப்புரு:Northern railway line, Sri Lanka
- வார்ப்புரு:Railway line legend
- வார்ப்புரு:Route diagram template
- வார்ப்புரு:சென்னை-தில்லி தொடருந்து வழித்தடம்
- வார்ப்புரு:சென்னை எழும்பூர் - தஞ்சாவூர் வழித்தடம்
- வார்ப்புரு:சேலம் சந்திப்பு-பாலக்காடு சந்திப்பு தொடருந்து வழித்தடம்
- வார்ப்புரு:சேலம்–கரூர்–திண்டுக்கல் இரயில் வழித்தடம்
- வார்ப்புரு:திருநெல்வேலி - செங்கோட்டை வழித்தடம்
- வார்ப்புரு:தென்மேற்கு வழித்தடம், சென்னை புறநகர்
- வார்ப்புரு:தெற்கு பகுதி வழித்தடம், சென்னை புறநகர்
- வார்ப்புரு:தெற்கு வழித்தடம், சென்னை புறநகர்
- வார்ப்புரு:புனே - லோணாவ்ளா ரயில் வழித்தடம்
- வார்ப்புரு:பேராளம் - காரைக்குடி - நாகப்பட்டினம் (வேளாங்கண்ணி) - திருத்துறைப்பூண்டி வழித்தடம்
- வார்ப்புரு:மதுரை - இராமேசுவரம் தொடருந்து வழித்தடம்
- வார்ப்புரு:மதுரை - திருநெல்வேலி இருப்புப்பாதை
- வார்ப்புரு:மதுரை - திருநெல்வேலி வழித்தடம்
- வார்ப்புரு:மலாயா கிழக்கு கடற்கரை தொடருந்து வழித்தடம்
- வார்ப்புரு:மானாமதுரை - விருதுநகர் இருப்புப்பாதை
- வார்ப்புரு:விருதுநகர்–செங்கோட்டை வழித்தடம்
கோப்பின் முழுமையான பயன்பாடு
கீழ்கண்ட மற்ற விக்கிகள் இந்த கோப்பை பயன்படுத்துகின்றன:
- ab.wikipedia.org-திட்டத்தில் இதன் பயன்பாடு
- als.wikipedia.org-திட்டத்தில் இதன் பயன்பாடு
- Waldenburgerbahn
- Sauschwänzlebahn
- Hochrheinbahn
- Schwarzwaldbahn
- Höllentalbahn
- Rheintalbahn
- Dreiseenbahn
- Randenbahn
- Bözbergstrecke
- Bahnstrecke Koblenz–Stein-Säckingen
- Bahnstrecke Etzwilen–Singen
- Forchbahn
- Bahnstrecke Stuttgart–Hattingen
- Wehratalbahn
- Bahnstrecke Weil am Rhein–Lörrach
- Donautalbahn (Baden-Württemberg)
- LGV Est européenne
- LGV Rhin-Rhône
- Bahnstrecke Leopoldshöhe-Sankt Ludwig
- Wiesentalbahn
- Bahnstrecke Eglisau–Neuhausen
- Basler Verbindungsbahn
- Bahnstrecke Turgi–Koblenz–Waldshut
- Transsibirische Eisenbahn
- Bahnstrecke Rottweil–Villingen
- Ferrovia Monte Generoso
- Tendabahn
- Berner-Oberland-Bahn
- Bahnstrecke Pisa–Genua
- Chemins de fer du Jura
- Jungfraubahn
- Hauensteinstrecke
- Schweizerische Nordostbahn
- Bahnstrecke Tuttlingen–Hattingen
- Bahnstrecke Tuttlingen–Inzigkofen
- Schweizerische Centralbahn
- Bahnstrecke Weil am Rhein–Saint-Louis (Haut-Rhin)
- Bahnstrecke Châlons-en-Champagne–Reims
- ar.wikipedia.org-திட்டத்தில் இதன் பயன்பாடு
சிறப்பு பக்கம்-மொத்த பயன்பாடு - இதன் மூலம் இந்த கோப்பின் மொத்த பயன்பாட்டை அறிய முடியும்