வார்ப்புரு:Northern railway line, Sri Lanka: திருத்தங்களுக்கு இடையிலான வேறுபாடு
உள்ளடக்கம் நீக்கப்பட்டது உள்ளடக்கம் சேர்க்கப்பட்டது
சி Replace BSicon(s): CONTu→CONTg |
சி Replace BSicon(s): ABZlg→ABZg+r, ABZrg→ABZg+l, STRlf→STRl, STRrf→STRr |
||
வரிசை 50: | வரிசை 50: | ||
{{BS|HST||[[புணாவை தொடருந்து நிலையம்|புணாவை]]}} |
{{BS|HST||[[புணாவை தொடருந்து நிலையம்|புணாவை]]}} |
||
{{BS3|CONTg|STR|||''[[மன்னார் தொடருந்துப் பாதை|மன்னர் பாதை]]<br>தலைமன்னார் நோக்கி''}} |
{{BS3|CONTg|STR|||''[[மன்னார் தொடருந்துப் பாதை|மன்னர் பாதை]]<br>தலைமன்னார் நோக்கி''}} |
||
{{BS3| |
{{BS3|STRl|ABZg+r|||''மதவாச்சி சந்தி''}} |
||
{{BS|HST||[[மதவாச்சி தொடருந்து நிலையம்|மதவாச்சி]]}} |
{{BS|HST||[[மதவாச்சி தொடருந்து நிலையம்|மதவாச்சி]]}} |
||
{{BS|HST||[[பரசங்கவேவா தொடருந்து நிலையம்|பரசங்கவேவா]]}} |
{{BS|HST||[[பரசங்கவேவா தொடருந்து நிலையம்|பரசங்கவேவா]]}} |
||
{{BS|HST||[[சாலியபுரம் தொடருந்து நிலையம்|சாலியபுரம்]]}} |
{{BS|HST||[[சாலியபுரம் தொடருந்து நிலையம்|சாலியபுரம்]]}} |
||
{{BS3||STR|KBHFa||[[மிகிந்தளைதொடருந்து நிலையம்|மிகிந்தளை]]}} |
{{BS3||STR|KBHFa||[[மிகிந்தளைதொடருந்து நிலையம்|மிகிந்தளை]]}} |
||
{{BS3|| |
{{BS3||ABZg+l|STRr|||''மிகிந்தளை நோக்கி''}} |
||
{{BS|BHF||[[அனுராதபுரம் தொடருந்து நிலையம்|அனுராதபுரம்]]}} |
{{BS|BHF||[[அனுராதபுரம் தொடருந்து நிலையம்|அனுராதபுரம்]]}} |
||
{{BS|HST||[[அனுராதபுரம் புதிய நகரம் தொடருந்து நிலையம்|அனுராதபுரம் புதிய நகரம்]]}} |
{{BS|HST||[[அனுராதபுரம் புதிய நகரம் தொடருந்து நிலையம்|அனுராதபுரம் புதிய நகரம்]]}} |
||
வரிசை 68: | வரிசை 68: | ||
{{BS|HST||[[மாகோ தொடருந்து நிலையம்|மாகோ]]}} |
{{BS|HST||[[மாகோ தொடருந்து நிலையம்|மாகோ]]}} |
||
{{BS3||STR|CONTg|||''[[மட்டக்களப்பு தொடருந்துப் பாதை|மட்டக்களப்புப் பாதை]] [[மட்டக்களப்பு புகையிரத நிலையம்|மட்டக்களப்பு]] நோக்கி''}} |
{{BS3||STR|CONTg|||''[[மட்டக்களப்பு தொடருந்துப் பாதை|மட்டக்களப்புப் பாதை]] [[மட்டக்களப்பு புகையிரத நிலையம்|மட்டக்களப்பு]] நோக்கி''}} |
||
{{BS3|| |
{{BS3||ABZg+l|STRr|||''மாகோ சந்தி''}} |
||
{{BS|HST||[[நாகொல்லாகமை தொடருந்து நிலையம்|நாகொல்லாகமை]]}} |
{{BS|HST||[[நாகொல்லாகமை தொடருந்து நிலையம்|நாகொல்லாகமை]]}} |
||
{{BS|HST||[[கணேவத்தை தொடருந்து நிலையம்|கணேவத்தை]]}} |
{{BS|HST||[[கணேவத்தை தொடருந்து நிலையம்|கணேவத்தை]]}} |
||
வரிசை 79: | வரிசை 79: | ||
{{BS|HST||[[கிராம்பே தொடருந்து நிலையம்|கிராம்பே]]}} |
{{BS|HST||[[கிராம்பே தொடருந்து நிலையம்|கிராம்பே]]}} |
||
{{BS3||STR|CONTg||''[[பதுளை]] நோக்கி''}} |
{{BS3||STR|CONTg||''[[பதுளை]] நோக்கி''}} |
||
{{BS3|| |
{{BS3||STRl|ABZg+r||''பொல்காவளை சந்தி''}} |
||
{{BS3|||CONTf||''[[கோட்டை தொடருந்து நிலையம்|கொழும்பு கோட்டை]] நோக்கி''}} |
{{BS3|||CONTf||''[[கோட்டை தொடருந்து நிலையம்|கொழும்பு கோட்டை]] நோக்கி''}} |
||
|} |
|} |